Hogsmeade Wizard School
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โรงเรียนฮอกมี้ดส์

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย)

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Wormtail
นักเรียนบ้านกริฟฟินดอร์
Wormtail

ชั้นปี : 1

ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย)   ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย) I_icon_minitimeSat Oct 05, 2013 10:23 pm

มันต้องเป็นตำนานแน่ๆเลย อิอิ

วันนี้ผมเห็นจันทร์เจ้าเพื่อนผมเป็นไรไม่รู้ หน้านิ่วคิ้วขมวดเชียว

เลยแอบเค้า สเก็ตช์ภาพมาให้ดูหน้ากันครับ อิอิ

ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย) E250E390E1B0E340E19002

ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย) E250E390E1B0E340E19003

ใช้ Samsung Galaxy Grand วาดนะครับ
ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย) E250E390E1B0E340E19001

ติชมด้วยครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Luna Lovegood
กรรมการนักเรียนบ้านเรเวนคลอ
กรรมการนักเรียนบ้านเรเวนคลอ
Luna Lovegood

ชั้นปี : 4

ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย)   ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย) I_icon_minitimeSun Oct 06, 2013 7:50 am

เอร้ยยยยยย เห้ยย วาดน่ารักมาก ได้ค่าโฆษณาจากซัมซุงเท่าไหร่ กำโทษๆ
วาดน่ารัก ชอบบบ วาดตัวอื่นมาให้ดูอีกนะ
LIZA FUBER
ศาสตราจารย์
ศาสตราจารย์
LIZA FUBER

ชั้นปี : ผู้จบการศึกษา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย)   ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย) I_icon_minitimeSun Oct 06, 2013 10:22 am

นักเรียนวาดได้สวยมาก อาจารย์ขอชื่นชมจากใจ
(อาจารย์อยากวาดได้มั้ง T T)
Wormtail
นักเรียนบ้านกริฟฟินดอร์
Wormtail

ชั้นปี : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย)   ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย) I_icon_minitimeFri Oct 11, 2013 9:50 am

ขอบคุณมากมากมากครับบ

ประเดิมครับ วาดเพื่อนมนุษย์หมาป่าของผม (กระทู้แรกของหมวด แอร๊ยยย)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1